header

ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน:
พูดคุยเรื่องทั่ว ๆ ไป

แนะนำตัว เจ้าค่ะ ^^ 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #5014

• mangmoo
  • รูปประจำตัวของ mangmoo
  • Fresh Boarder
  • จำนวนโพสต์: 1
  • ขอบคุณที่รับ: 1
  • พลังน้ำใจ: 1
แอบเป็นแฟนคลับ ติดตาม พี่พิม มาตั้งแต่อยู่ที่เวบพันธ์ทิพย์ และ คอยเฝ้าติดตามผลงานของพี่อยู่ตลอด เพราะว่าชื่นชอบ ในความมีน้ำใจ และ อัธยาศัยที่ดีของพี่ ได้รับข้อคิดดีๆ ความคิด ความรู้อะไรๆ ใหม่ๆ ที่พี่พิมคอยเอามาแบ่งปัน

วันนี้ได้มีโอกาสเข้ามาร่วมชายคาบ้านเดียวกัน หลังจาก จดๆจ้องๆ อยู่ริมรั้วมานาน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้า
:cheer:
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
สมาชิกที่ถูกใจโพสต์นี้: superduck74

แนะนำตัว เจ้าค่ะ ^^ 11 ปี 7 เดือน ที่ผ่านมา #5018

ยินดีที่ได้รู้จักจ๊ะน้อง mangmoo (อ่านว่าอะไรอ่า แมงมู๋ ??)

ติดตามกันมานานอย่างนี้แสดงว่าเป็นแฟนพันธุ์แท้นะเนี่ย อย่างนี้จัดแข่งแฟนพันธุ์แท้ครัวบ้านพิมเมื่อไหร่ ต้องเชิญมาร่วมวงซะแล้ว อิอิ

ยังไงติดตามกันไปนาน ๆ นะจ๊ะ ขอบคุณมากเลยที่เข้ามาทักทายและมาเป็นสมาชิกชายคนเดียวกันจ๊ะ
เรื่องง่าย ๆ ในครัวสไตล์พิมที่ใคร ๆ ก็ทำได้ ที่ "ครัวบ้านพิม"
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.156 วินาที

ครัวบ้านพิม on Facebook

สมาชิก